Bảng giá Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 3onedata IMC101B 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet Phong Vũ

Bảng giá Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 3onedata IMC101B 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
2,900,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
2,900,000đ
 
2,904,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Giới thiệu sản phẩm Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 3onedata IMC101B 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet

Giới thiệu chung Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp IMC101 thực hiện chuyển đổi tín hiệ Ethernet 10/100Base-TX sang tín hiệu quang 100BaseFX- đáp ứng các yêu cầu của khách hàng về các tính năng: khoảng cách truyền dài- tốc độ cao- hỗ trợ khả năng cắm nóng- MDI/MDI-X. Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp IMC101 được thiết kế theo chuẩn công nghiệp- IP30 protection- vỏ kim loại- nguồn DC 12~36V- nhiệt độ làm việc -40 đến 75°C Tính năng 1.   IEEE802.3/802.3u/802.3x-store and forward 2.   Plug-and-play- easy to installation 3.   10/100M- F/H duplex- MDI/MDI-X auto negotiation 4.   -40 to 75°C operating temperature range 5.   Designed for industrial applications. IP30 protection- 6.   rugged high-strength metal case     Interface   Standards comply with IEEE802.1 10Base-T- IEEE802.3u 100Base-TX- IEEE802.3 100Base-FX RJ45 port rate 10/100BaseT(X) auto connection- F /H duplexor force work mode- and support MDI/MDI-X connection Fiber Ports 100BaseFX ports (SC/ST connector- optional)-Single-mode: 20- 40-60- 80- 120Km-optional-Multi-mode: 2-5Km-optional Wavelength 850nm- 1310 nm- 1550nm Typical 100Base-FX Multi-mode:155Mbps- 1310nm- 2Km- average output≥-18dBm- sensitivity≤-35dBm- Single-mode:155Mbps- 1310nm- 20Km- average output≥-12dBm- sensitivity≤-36dBm Power   Input Voltage 24VDC (12VDC~36VDC) Opposite connection protection   Consumption 1.512W at 24VDC Mechanical   Dimensions 103mm×78mm×32mm (H×W×D) Casing IP30 protection- Metal case Weight 350g Environmental   Operating Temperature -40 to 75°C Storage Temperature -45 to 85 °C Ambient Relative Humidity 10% to 95% (non-condensing) Approvals   EMI FCC Part 15- CISPR (EN55022) class A EMS EN61000-4-2(ESD)- level 4- EN61000-4-3(RS)- level 4- EN61000-4-4(EFT)- level 4- EN61000-4-5 (Surge)- level 4- EN61000-4-6 (CS)- level 4- EN61000-4-8- level 4- EN61000-4-11- level 4 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG ĐC: Số 20 ngách 165/4 Chùa Bộc – Đống Đa – Hà Nội. Tel/Fax: 04 6259 7265– Hotline:0986546768 Yahoo: haiphong200515 Skype: Sales.hptt Email: sales@hptt.vn Website: https://hptt.vn : facebook.com/hptt.vn

Thông tin sản phẩm Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 3onedata IMC101B 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet

Bộ sản phẩm bao gồm:
  • 1x Sản phẩm
Đặc điểm chính:
SKU 3O910ELAA3KETAVNAMZ-6311270
Mẫu mã 4794188
Thời gian bảo hành 3 Years
Loại hình bảo hành Local supplier warranty
Các câu hỏi về sản phẩm này
Vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay! để đặt câu hỏi cho nhà bán hàng
Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay! để đặt câu hỏi cho nhà bán hàng ngay và câu trả lời sẽ được đăng tại đây
Câu hỏi của tôi
Câu hỏi và trả lời từ HaiPhongTech
Những câu trả lời từ những nhà bán hàng khác


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
27 Rất hài lòng
4 star
12 Hài lòng
3 star
3 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top