Bảng giá Bộ convert quang single mode 10-100Mbs HTB-3100AB - 1 cặp AB Xám Phong Vũ

Bảng giá Bộ convert quang single mode 10-100Mbs HTB-3100AB - 1 cặp AB Xám Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
499,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
499,000đ
 
503,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • Bộ convert quang single mode 10/100Mbs HTB-3100AB ( 1 cặp AB-xám)Giới thiệu sản phẩm Bộ convert quang single mode 10/100Mbs HTB-3100AB ( 1 cặp AB-xám) BỘ SẢN PHẨM GỒM : 2 converter single mode, 2 adapterCông nghệ quang đơn mode cho khoãng cách truyền tải xa hơn đa mode, tiết kiệm được số lõi trên cápcác ứng dụng : Truyền tải tín hiệu mạng Lan với khoãng cách xa, truyền tải suy hao thấp, truyền tải tín hiệu camera IP, đầu ghi hình camera các tín thiết bị truyền tải bằng tín hiệu ethernet khácThông số kỹ thuậtChuẩnIEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TXTín hiệu điệnT+, T-, R+, R, GNDTín hiệu quangTX, RXChế độ làm việcĐiểm tới điểm, hỗ trợ Full/Half duplexTốc độ truyền dữ liệu điện RJ45Thích ứng 10/100MbpsTốc độ truyền dữ liệu quang100 MbpsKhoảng cách cáp mạng (RJ45)100 MKhoảng cách quang20KmLoại dây cáp điệnUTP 5Loại dây cáp quangSinglemodeBước sóng quang1310nm / 1550nmCổng kết nối điệnRJ45Cổng kết nối quangSC
  • BỘ SẢN PHẨM GỒM : 2 converter single mode, 2 adapterCông nghệ quang đơn mode cho khoãng cách truyền tải xa hơn đa mode, tiết kiệm được số lõi trên cáp
  • các ứng dụng : Truyền tải tín hiệu mạng Lan với khoãng cách xa, truyền tải suy hao thấp, truyền tải tín hiệu camera IP, đầu ghi hình camera các tín thiết bị truyền tải bằng tín hiệu ethernet khác

Đặc tính sản phẩm

  • Thương hiệu
    Singal
  • SKU
    SI436ELAAQGYG6VNAMZ-54870075
  • Dòng sản phẩm
    Bộ convert quang
  • Loại bảo hành
    Bằng Phiếu bảo hành và Hóa đơn
  • Thời gian bảo hành
    3 tháng


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
20 Rất hài lòng
4 star
5 Hài lòng
3 star
1 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top