Bảng giá Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang Phong Vũ

Bảng giá Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
450,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
450,000đ
 
454,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • Bộ 2 converter thu phát single mode ( đơn mode)
  • Giao diện cổng quang : 1 cổng SC
  • Công nghệ quang sử dụng : single mode
  • Khoãng cách truyền tải lên đến 25KM
  • Tốc độ Ethernet : 100Mbps
  • Ứng dụng truyền tải : Lan/internet, camera và các thiết bị an ninh khác...
  • Điện áp hoạt động : 5VDC

Chi tiết kỹ thuật:

Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX
Tín hiệu điện T+, T-, R+, R, GND
Tín hiệu quang TX, RX
Chế độ làm việc Điểm tới điểm, hỗ trợ Full/Half duplex
Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45 Thích ứng 10/100Mbps
Tốc độ truyền dữ liệu quang 100 Mbps
Khoảng cách cáp mạng (RJ45) 100 M
Khoảng cách quang 25Km
Loại dây cáp điện UTP 5 hoặc 6
Loại dây cáp quang Singlemode
Bước sóng quang 1310nm / 1550nm
Cổng kết nối điện RJ45
Cổng kết nối quang SC

Ứng dụng bộ chuyển đổi Netlink HTB-3100

– Thi công hệ thống mạng LAN / Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền..

– Bộ chuyển đổi quang điện Netlink được ứng dụng thực  tiễn cho việc thi công các hệ thống hạ tẩng mạng, hệ thống camera nhà xưởng, công trường.

Converter quang Netlink HTB3100 sử dụng cáp quang single mode, khoảng cách truyền xa 25km với tốc độ 10/100Mbps là dòng sản phẩm giá rẻ được ưa chuộng nhất trên thị trường ở thời điểm hiện tại, sản phẩm có tính tương thích cao với các dòng sản phẩm của hãng khác.

Đặc tính sản phẩm

  • Thương hiệu
    OEM
  • SKU
    207110535_VNAMZ-257581460
  • Dòng sản phẩm
    Converter quang
  • Số cổng ethernet
    1
  • Loại bảo hành
    Bằng Tem bảo hành
  • Thời gian bảo hành
    6 tháng
Bộ sản phẩm bao gồm
1 x converter A+B, 2 x Nguồn 5v, 2 x HDSD


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
20 Rất hài lòng
4 star
5 Hài lòng
3 star
1 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top