Bảng giá Converter quang 1 sợi HTB-3100 B -25KM Phong Vũ

Bảng giá Converter quang 1 sợi HTB-3100 B -25KM Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
115,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
115,000đ
 
119,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

MODEL: HTB-3100B
Thiết bị chuyển đổi quang lan, chuyển đổi quang IP, converter quang 1 sợi 10/100
Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
Khoảng cách truyền 25Km. chuyển đổi Lan quang
Bước sóng: 1310/1550nm
Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
Cổng kết nối: One RJ45 port: For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs
Bộ nhớ đệm : 1Mbit
Bộ nguồn: 5V-2A
Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC
Hãng sản xuất: NETLINK
Xuất xứ: NETLINK /ASIA
Bảo hành : 12 Tháng
Hàng nhập khẩu chính hãng có đây đủ CO,CQ


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
11 Rất hài lòng
4 star
6 Hài lòng
3 star
2 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top