Bảng giá Đầu kết nối quang SC/APC Hanxin hộp 10 cái Phong Vũ

Bảng giá Đầu kết nối quang SC/APC Hanxin hộp 10 cái Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
189,999đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
189,999đ
 
193,999đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Giới thiệu sản phẩm Đầu kết nối quang SC/APC Hanxin hộp 10 cái

Hộp 10 Fast connector SC/APC  :

  • Suy hao <= 0.3dB, tiêu chuẩn quốc tế
  • Thao tác trên 10 lần suy sao vẫn không vượt quá 0.3dB
  • Bước sóng kiểm tra: 1310nm -1550nm
  • Kích thước lõi  quang : 125 µ m (G.657A)
  • Kích thước ống đệm : 250 µ m
  • Lực kéo tối đa khi đã vặn đầu xiết cáp của fast connector : >10N
  • Độ bền va đập : >50N
  • Nhiệt độ sử dụng :  -40 đến +75

Các sản phẩm quang của Thành Trung CCTV :http://www.lazada.vn/thanh-trung-cctv/?spm=a2o4n.brand-89327.0.0.hUfFfW&sc=KW4W

 

 

 

Thông tin sản phẩm Đầu kết nối quang SC/APC Hanxin hộp 10 cái

Bộ sản phẩm bao gồm:
  • 10 đầu kết nối quang SC/APC Hanxin
Đặc điểm chung:
SKU OE680ELAA43OKHVNAMZ-7417021
Mẫu mã Đầu kết nối quang SC/APC Hanxin hộp 10 cái
Sản xuất tại China
Loại hình bảo hành No Warranty
Các câu hỏi về sản phẩm này
Vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay! để đặt câu hỏi cho nhà bán hàng
Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay! để đặt câu hỏi cho nhà bán hàng ngay và câu trả lời sẽ được đăng tại đây
Câu hỏi của tôi
Câu hỏi và trả lời từ Thành Trung CCTV
Những câu trả lời từ những nhà bán hàng khác


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
14 Rất hài lòng
4 star
9 Hài lòng
3 star
5 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top