Bảng giá Đầu Nối Nhanh Fast Connector SC/UPC Phong Vũ

Bảng giá Đầu Nối Nhanh Fast Connector SC/UPC Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
12,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
12,000đ
 
16,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Đầu Nối Nhanh Fast Connector SC/UPCGiới thiệu:
- Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC là sản phầm dùng để thi công đấu nối cáp quang thuê bao đệm chặt tại đầu cuối khách hàng với thời gian thi công chỉ 03 phút, suy hao tiếp xúc chỉ với 0.25dB.
- Đầu fast connector SC/UPC chất liệu bằng nhựa, chống được điều kiện khác nhiệt của môi trường, bên trong có gel bôi trơn thuận tiện cho việc gắp sợi quang và có tác dụng bao bọc chống tia sáng phát ra bên ngoài, khóa sợi quang chắc chắn, núm vặn cũng được thiết kế thông minh cố định sợi quang chăc chắn khi sử dụng.Nổi bật:
- Đầu tiếp xúc vát, bằng gốm đặc biệt
- Chịu được điều kiện khắc nhiệt.
- Đầu bảo vệ núm chống bụi bẩm, chống nước.
- Dễ dàng tháo lắp, kích thước nhỏ gọn.
- Chất liệu nhựa chống lão hóa cao.
- Mật độ gel bôi trơn và bảo vệ lớp quang nhiều và chất lượng.
- Rút ngắn công đoạn thao tác cho người lắp đặt.
- Thi công nhanh gọn, không cần mài sợi, không cần nhiều dụng cụ.
- Dễ dàng thi công trong thời gian không đầy 3 phút
- Hỗ trợ tái sử dụng nhiều lần
- Độ bền cao, có thể hoạt động liên tục trong nhiều nămThông số kỹ thuật:
- Giao diện: SC/UPC
- Suy hao cực thấp <= 0.5dB, tiêu chuẩn quốc tế
- Bước sóng kiểm tra: 1310nm -1490nm-1550nm
- Nhiệt độ sử dụng : -40 đến +75Hướng dẫn sử dụng:
- Ứng dụng : chuyên dùng trong hệ thống quang AON
- Dụng cụ: Để thi công gắn đầu nối Fast Connector SC/UPC cần phải có các dụng cụ sau: Kìm tuốt sợi quang, Kìm cắt cáp quang đệm chặt, dao cắt sợi quang, giấy lau cáp quang, bút test sợi quang,…
- Bước 1. Đưa nắp cố định vào sợi cáp quang thuê bao đệm chặt, sau đó tuốt và cắt sợi quang.
- Bước 2. Đưa sợi quang đã cắt vào đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC sau cho bề mặt sợi quang tiếp xúc với sợi quang đặt sẵn bên trong đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC sau đó đẩy nhẹ sợi quang cho sợi quang hơi cong lên một chút và nhẹ nhàng cố định bằng nắp bịt có ren vặn.


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
11 Rất hài lòng
4 star
6 Hài lòng
3 star
2 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top