Bảng giá Dây nhảy quang ngoài trời SC/UPC-SC/UPC dài 200m 1FO SM (FTTH) Phong Vũ

Bảng giá Dây nhảy quang ngoài trời SC/UPC-SC/UPC dài 200m 1FO SM (FTTH) Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
415,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
415,000đ
 
419,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi Nhà Bán Hàng Cá Nhân và không thuộc đối tượng phải chịu thuế GTGT. Do đó hóa đơn VAT không được cấp trong trường hợp này. 
  • Dây nhảy quang thuê bao ngoài trời SC/UPC-SC/UPC dài 200m, 1 sợi, có dây treo gia cường, đầu đúc sẵn tại nhà máy.
  • Chiều dài (m) 200m
  • Sử dụng cáp thuê bao FTTH 1FO 2x3mm, có dây treo gia cường 1mm.
  • Đầu kết nối SC/UPC-SC/UPC
  • Kiểu sợi quang Single-Mode 9/125µm
  • IL ≤0.35 dB/RL>55dB
  • Trọng lượng: 3.8KG

Dây nhảy quang ngoài trời SC/UPC-SC/UPC dài 200m 1FO SM (FTTH)

  • Dây nhảy quang thuê bao ngoài trời SC/UPC-SC/UPC dài 200m, 1 sợi, có dây treo gia cường, đầu đúc sẵn tại nhà máy.
  • Chiều dài (m) 200m
  • Sử dụng cáp thuê bao FTTH 1FO 2x3mm, có dây treo gia cường 1mm.
  • Đầu kết nối SC/UPC-SC/UPC
  • Kiểu sợi quang Single-Mode 9/125µm
  • IL ≤0.35 dB/RL>55dB
  • Trọng lượng: 3.8KG

Thông số kỹ thuật

Specification Unit FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO E2000
Single-mode Multi mode Single mode Multi mode Single mode Multi mode Single mode
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
Insertion loss dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
Return loss dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
Wavelength nm 1310,1510 1310,1510 1310,1510 1310,1510
Interchangeability dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Vibration dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Operating temperature -40~75 -40~75 -40~75 -40~75
Storage temperature -45~85 -45~85 -45~85 -45~85
Cable diameter mm φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9

Đặc tính sản phẩm

  • Thương hiệu
    OEM
  • SKU
    213016181_VNAMZ-266778789
  • Dòng sản phẩm
    Dây nhảy quang
  • Loại bảo hành
    Bằng Hóa đơn mua hàng
  • Thời gian bảo hành
    6 tháng
Bộ sản phẩm bao gồm
01 Dây nhảy quang ngoài trời SC/UPC-SC/UPC dài 200m 1FO SM (FTTH)


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
26 Rất hài lòng
4 star
11 Hài lòng
3 star
2 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top