Bảng giá Dây nhảy quang PATCHCORD SC-SC Single-mode 3m Phong Vũ

Bảng giá Dây nhảy quang PATCHCORD SC-SC Single-mode 3m Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
66,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
66,000đ
 
70,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Đây là sản phẩm được bán bởi Nhà Bán Hàng và Nhà Bán Hàng có trách nhiệm xuất hóa đơn theo luật hiện hành.
  • Chất liệu cao cấp
  • Độ bền cao
  • An toàn khi sử dụng
Đầu kết nối SC-SC Chiều dài (m) 3 Bề dày Bề dày core SM: 9 micronsĐường kính vỏ ngoài 2.0mm hoặc 3.0mm Bề dầy Cladding 125 microns Tính năng khác Kiểu sợi quang Single-Mode 9/125µm Độ suy giảm tín hiệu ≤0.2 dBKhối lượng nhỏ nhẹ- dễ dàng sử dụng - plug and playTuân theo các chuẩn JSC- IEC- Bellcore- TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Đặc tính sản phẩm

  • Thương hiệu
    OEM
  • SKU
    OE680ELAA3KET9VNAMZ-6311269
  • Dòng sản phẩm
    548578
  • Loại bảo hành
    Bảo hành bởi nhà bán hàng trong nước
  • Thời gian bảo hành
    3 năm
Bộ sản phẩm bao gồm
1x Sản phẩm


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
24 Rất hài lòng
4 star
9 Hài lòng
3 star
5 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top