Bảng giá Gigabit Bộ Chuyển Đổi Phương Tiện Truyền Thông 1 SFP Để 2 RJ45 UTP Gigabit Sợi Quang Ethernet Đối Với IP Máy Ảnh 10/100/1000M Phong Vũ

Bảng giá Gigabit Bộ Chuyển Đổi Phương Tiện Truyền Thông 1 SFP Để 2 RJ45 UTP Gigabit Sợi Quang Ethernet Đối Với IP Máy Ảnh 10/100/1000M Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
345,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
345,000đ
 
349,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Tên thương hiệu: lb FTTH
Chiều dài sản phẩm: 30m
Tương thích: Cisco
Tương thích: D-Link
Tương thích: h3c
Tương thích: Huawei
Loại sợi: chế độ đơn
Kiểu kết nối: SC/APC
Kích thước: 30*12*3
Số mô hình: JYD-2127GSB
Tên sản phẩm: Công tắc sợi
Loại Công Tắc: Công tắc Gigabit
Cổng Ethernet: 2 10/100/1000M CỔNG ETHERNET
Cổng fbier: 1 cổng 1.25G SFP solt
Khoảng cách truyền: 20 km
Bước sóng: 1310/1550nm
Chế độ giao tiếp: song công hoàn toàn & bán song công
Nguồn điện: DC5V 2A AC100V-240V(50-60Hz)


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
17 Rất hài lòng
4 star
12 Hài lòng
3 star
3 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top