Bảng giá MC201: Upcom Gigabit Ethernet media converter Phong Vũ

Bảng giá MC201: Upcom Gigabit Ethernet media converter Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
1,200,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
1,200,000đ
 
1,204,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Giới thiệu sản phẩm MC201: Upcom Gigabit Ethernet media converter

Introduction MC201- Upcom 10/100/1000Mbps adaptive Gigabit Ethernet fiber converter uses the switching technology to conduct media conversion- which meets the standards of IEEE802.3- IEEE802.3u- IEEE802.3z and IEEE802.3ab. This kind of media converter supports two types of media network connections: 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T and 1000Base-SX/LX. MC201 can conduct mutual conversion between 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T twisted pair electrical signals and 1000Base-SX/LX optical signals. This media converter extends the transmission distance of a network from 100m over copper wires to 20 Km. This media converter supports transmission in dual-fiber multi-mode- dual-fiber single-mode- single-fiber single-mode- SC/ST/FC style fiber-optic connections. Features 1.   Accord to IEEE802.1 10Base-T- IEEE802.3u 100Base-TX-       IEEE802.3ab 1000Base-TX- IEEE802.3z 1000Base-SX/LX 2.   MDI/MDI-X auto negotiation- 10M/100M/1000M auto negotiation 3.   Supports full /half duplex- Point-to-point transparent transfer 4.   Power External 5VDC input 5.   Plug-and-play- easy to installation 6.   Can insert to 2U 19″- 14 slots Rackmount(power external)   Interface   Standards comply with IEEE802.1 10Base-T- IEEE802.3u 100Base-TX- IEEE 802.3ab 1000Base-TX-IEEE802.3z 1000Base-SX/LX standards RJ45 port rate 10/100/1000Mbps auto negotiation Optic port rate 1000Mbps Working Asynchronous- point to point- full/half duplex Transfer distance   RJ45port 1000m Fiber optic 20-40-60-80-100-120km(SM)- 550m(MM) optional RJ45 port cable UTP 5E Fiber connector SC- ST- FC optional Fiber optic cables Single Mode:8.3/125-8.7/125-9/125or 10/125 um- Muti-Mode:50/125-62.5/125 um Wavelength 850nm- 1310nm-1550nm Power   Power supply External 5VDC input Consumption 4W Environment   Operating temp -10°C to 65°C Storage temperature -20 to 70°C Operating humidity 5% to 95%(no condensation) Appearance   Dimensions 94.0×71.0×26.0mm(Power External) Shell Iron Color Black Weight 230g(power external) Warranty 5 years Approvals FCC-CE- RoHS approval CÔNG TY THNN CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG  Liên hệ : 0986546768 - 0902175848 - 01634020698 Địa chỉ : Số 20 Chùa Bộc - Quận Đống Đa - Tp . Hà nội Model N0. Description MC201-M-2 multi-mode- 2Km- 5VDC- SC- FC or ST- optional MC201-S-20 single-mode-  20Km-5VDC- SC- FC or ST- optional MC201-S-40 single-mode- 40Km- 5VDC- SC- FC or ST- optional MC201-S-60 single-mode- 60Km-  5VDC- SC- FC or ST- optional MC201-S-80 single-mode- 80Km- 5VDC- SC- FC or ST- optional MC201-S-100 single-mode-  100Km-5VDC- SC- FC or ST- optional MC201-S-120 single-mode- 120Km- 5VDC- SC- FC or ST- optional MC201-SS-20 single-mode- single  fiber- 20Km- 5VDC- SC- FC or ST- optional MC201-SS-40 single-mode- single fiber- 40Km- 5VDC- SC- FC or ST-  optional MC201-SS-60 single-mode- single  fiber- 60Km- 5VDC- SC- FC or ST- optional MC201-SS-80 single-mode- single fiber- 80Km- 5VDC- SC- FC or ST-  optional

Thông tin sản phẩm MC201: Upcom Gigabit Ethernet media converter

Bộ sản phẩm bao gồm:
  • 1x Sản phẩm
Đặc điểm chính:
SKU UP912ELAA3KEW6VNAMZ-6311374
Mẫu mã 6062996
Thời gian bảo hành 3 Years
Loại hình bảo hành Local supplier warranty
Các câu hỏi về sản phẩm này
Vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay! để đặt câu hỏi cho nhà bán hàng
Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay! để đặt câu hỏi cho nhà bán hàng ngay và câu trả lời sẽ được đăng tại đây
Câu hỏi của tôi
Câu hỏi và trả lời từ HaiPhongTech
Những câu trả lời từ những nhà bán hàng khác


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
29 Rất hài lòng
4 star
14 Hài lòng
3 star
5 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top