Tìm kiếm
Bảng giá Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP transceiver 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm 10KM (Trắng) Phong Vũ

Bảng giá Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP transceiver 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm 10KM (Trắng) Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
1,799,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán.
1,799,000đ
 
1,803,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Đây là sản phẩm được bán bởi Nhà Bán Hàng và Nhà Bán Hàng có trách nhiệm xuất hóa đơn theo luật hiện hành.
  • Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability
  • Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”
  • Robust design for enhanced reliability

Module quang SFP CiscoGLC-LH-SM

Cisco Product # : GLC-LH-SM=
Cisco Part Number : GLC-LH-SM
Made In (COO) : Malaysia

SFP CiscoGLC-LH-SMlà module quang cho môi trường truyền dẫn SingleMode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP CiscoGLC-LH-SMhỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Module SFPGLC-LH-SMvào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luônkhi Module SFPGLC-LH-SMđược cắm vào.VìGLC-LH-SMlà module quang SingleMode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)phải là SingleMode.

Module SFPGLC-LH-SMđược dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà,giữa các tòa nhà, giữa các văn phòng trong một khu vực. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng Module SFPGLC-LH-SMđểlàm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng /một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Nếu Module SFPGLC-LH-SMđược dùng làmuplinkcho việctruyền dẫncác tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module SFPGLC-LH-SMcó thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là325 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMFeatures and Benefits

●Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

●Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

●Robust design for enhanced reliability

Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMĐược sử dụng cho các thiết bị:

●ASA5500 Series Appliances

●ASR 901 and 903 Series Routers

●ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

●Catalyst Express 500 and Express 520

●Catalyst 2350 and 2360 Series

●Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960,2960-Plus, 2960-C,2960-S,2960-SF,2960-X Series

●Catalyst 2970 and 2975 Series

●Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

●Catalyst 3500XL Series

●Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

●Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

●Catalyst 3850 Series

●Catalyst 4500 and 4500-X Series

●Catalyst 4900 Series

●Catalyst 6000 Series

●Catalyst 6800 Series

●Cisco 1941 Series Router

●Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

●Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

●Cisco 4400 Series Router

●Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

●Cisco 6400 Universal Access Router

●Cisco uBR7200 Series

●Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

●Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

●Cisco 10700 Series Internet Router

●Cisco 12000 Series Router

●Cisco 2000 Connected Grid Router Series

●Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

●Cisco IE2000 and IE2000U Series

●Cisco IE3010 Series

●Cisco MDS 9000

●Cisco ME 2400

●Cisco ME 2600X

●Cisco ME 3400

●Cisco ME 3600X and ME 3800X

●Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

●Cisco ME 6500 Series

●Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

●CRS Router Series

●CSS 11500 Series

●Cisco RF Gateway Series

●NAM 2200 Series Appliances

●Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Đặc tính sản phẩm

  • Thương hiệu
    CISCO
  • SKU
    CI214ELAA1C00AVNAMZ-2066582
  • Dòng sản phẩm
    vietsun shop-GLC-LH-SM
  • Loại bảo hành
    Bằng Hóa đơn mua hàng
  • Thời gian bảo hành
    12 tháng
Bộ sản phẩm bao gồm
1 x sản phẩm


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
25 Rất hài lòng
4 star
10 Hài lòng
3 star
1 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:

Back to top