Bảng giá Module quang Cisco GLC-SX-MM Phong Vũ

Bảng giá Module quang Cisco GLC-SX-MM Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
1,000,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
1,000,000đ
 
1,004,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM ​Gigabit SFP (mini-GBIC)
  • Duplex LC Connectors for Giga Ethernet
  • Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP port of a Cisco products
  • Compliant with Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA specifications
  • Compliant with IEEE802.3 1000BASE-X
Module quang SFP Cisco  GLC-SX-MM 
Cisco Product Number : GLC-SX-MM= 
Cisco Part Number        : GLC-SX-MM ​ 
Device Type                    : SFP (mini-GBIC), LC Multi-mode  
Bảo hành                          : 12 tháng 1 đổi 1 
Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM / GLC-SX-MM=là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-SX-MM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-SX-MM vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-SX-MM được cắm vào. Vì SFP GLC-SX-MM là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.   
SFP GLC-SX-MM được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 500m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-SX-MM để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users. 
Nếu SFP GLC-SX-MM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì GLC-SX-MM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P). 
Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM Specifications: 
• Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM ​Gigabit SFP (mini-GBIC) 
• Duplex LC Connectors for Giga Ethernet 
• Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP port of a Cisco products 
• Compliant with Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA specifications 
• Compliant with IEEE802.3 1000BASE-X 
• Supports a maximum distance of 550m over multimode Fiber Cable 
• Single 3.3V power supply and TTL logic interface 
• Full metal enclosure for reduced Electromagnetic Interference (EMI)  
• Approvals: C-Tick, FCC, CE, RoHS, ISO9001, TUV, UL 
Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM Compatibility (Khả năng tương thích và làm việc với các thiết bịcủa Cisco): 
Module quang SFP Cisco GLC-SX-MM / GLC-SX-MM= được sử dụng cho các thiết bị sau của Cisco: 
●  ASA5500 Series Appliances ●  ASR 901 and 903 Series Routers ●  ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers ●  Catalyst Express 500 and Express 520 ●  Catalyst 2350 and 2360 Series ●  Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series ●  Catalyst 2970 and 2975 Series ●  Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches ●  Catalyst 3500XL Series ●  Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series ●  Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series ●  Catalyst 3850 Series ●  Catalyst 4500 and 4500-X Series ●  Catalyst 4900 Series ●  Catalyst 6000 Series ●  Catalyst 6800 Series ●  Cisco 1941 Series Router ●  Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router ●  Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router ●  Cisco 4400 Series Router ●  Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller ●  Cisco 6400 Universal Access Router ●  Cisco uBR7200 Series ●  Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers ●  Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers ●  Cisco 10700 Series Internet Router ●  Cisco 12000 Series Router ●  Cisco 2000 Connected Grid Router Series ●  Cisco 2500 Connected Grid Switch Series ●  Cisco IE2000 and IE2000U Series ●  Cisco IE3010 Series ●  Cisco MDS 9000 ●  Cisco ME 2400 ●  Cisco ME 2600X ●  Cisco ME 3400 ●  Cisco ME 3600X and ME 3800X ●  Cisco ME 4600 and ME 4900 Series ●  Cisco ME 6500 Series ●  Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router ●  CRS Router Series ●  CSS 11500 Series ●  Cisco RF Gateway Series ●  NAM 2200 Series Appliances ●  Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Đặc tính sản phẩm

  • Thương hiệu
    CISCO
  • SKU
    HI718ELAA1BR5DVNAMZ-2049460
  • Dòng sản phẩm
    vietsun shop-GLC-SX-MM
  • Loại bảo hành
    Bảo hành bởi nhà bán hàng trong nước
  • Thời gian bảo hành
    12 tháng
Bộ sản phẩm bao gồm
1x Sản phẩm , 1x phiếu bảo hành


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
17 Rất hài lòng
4 star
12 Hài lòng
3 star
3 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top