Bảng giá NetLink HTB-3100A/B 100Mbps Media Converter 1FO 1LAN - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 1 Sợi 1 Cổng LAN Phong Vũ

Bảng giá NetLink HTB-3100A/B 100Mbps Media Converter 1FO 1LAN - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 1 Sợi 1 Cổng LAN Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
91,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
91,000đ
 
95,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện NetLink HTB-3100A/B 100Mbps 1 Sợi 1 Cổng LAN- MODEL: HTB-3100A/B- Thiết bị chuyển đổi quang LAN, chuyển đổi quang IP, media converter- Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.- Bộ nhớ đệm: 1M- Bộ nguồn: 5V-2A- Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC- Hãng sản xuất: NETLINK- Xuất xứ: NETLINK /ASIA* Chi tiết kỹ thuật:- Chuẩn: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX- Tín hiệu điện:T+, T-, R+, R, GND- Tín hiệu quang: TX, RX- Chế độ làm việc: Điểm tới điểm, Hỗ trợ Full/Half duplex- Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 10/100Mbps- Tốc độ truyền dữ liệu quang: 100Mbps- Khoảng cách cáp mạng (RJ45): 100 M- Khoảng cách quang: 25Km- Loại dây cáp điện: UTP 5 hoặc 6- Loại dây cáp quang: Single mode- Bước sóng quang: 1310nm/1550nm- Cổng kết nối điện: RJ45- Cổng kết nối quang: SC (sc/apc và sc/upc đều được)* Ứng dụng:- Thi công hệ thống mạng LAN- Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền..- Bộ chuyển đổi quang điện Netlink được ứng dụng thực tiễn cho việc thi công các hệ thống hạ tẩng mạng, hệ thống camera nhà xưởng, công trường..Lưu Ý: Màu sản phẩm về phụ thuộc vào từng lô hàng lên Shop sẽ giao màu ngẫu nhiên


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
16 Rất hài lòng
4 star
11 Hài lòng
3 star
2 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top