Bảng giá Switch 2 cổng quang single và 3 cổng lan Phong Vũ

Bảng giá Switch 2 cổng quang single và 3 cổng lan Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
1,400,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
1,400,000đ
 
1,404,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Giới thiệu sản phẩm Switch 2 cổng quang single và 3 cổng lan

Switch 2 cổng quang single và 3 cổng lan

Thông số Kỹ thuật :

– Cổng giao tiếp quang : SC

– Số cổng quang SC : 2 cổng quang single mode chuẩn B

– Bước sóng :  TX :  1550nm  –  RX : 1310nm

– Đặc tính sợi quang sử dụng : single mode ( 1 lõi)

– Bước sóng quang hỗ trợ : 1550/1310(nm)

– Lan Ethernet : 3 cổng  100Mbps

– Khoãng cách truyền tải quang : 20KM

– Điện áp hoạt động : 5VDC

Switch bảo hành 12 tháng, adapter 5V2A bảo hành 03 tháng

CÁC SẢN PHẨM QUANG CỦA THÀNH TRUNG CCTV : QUÍ KHÁCH THAM KHẢO CÁC LINK DƯỚI

http://www.lazada.vn/may-vi-tinh-laptop/?thanh-trung-cctv

http://www.lazada.vn/thanh-trung-cctv/

Lưu ý : sản phẩm được dùng kết hợp chuyển tiếp quang 2 đầu với conveter chuẩn A(TX1310-RX1550)

Thông tin sản phẩm Switch 2 cổng quang single và 3 cổng lan

Bộ sản phẩm bao gồm:
  • 1 switch quang, 1 adapter 5V2A
Đặc điểm chính:
SKU OE680ELAA3MO61VNAMZ-6448109
Connectivity Speed 100Mbps
Mẫu mã Switch 2 cổng quang single và 3 cổng lan
Kích thước sản phẩm (D x R x C cm) 16x9.5x2.5
Trọng lượng (KG) 0.65
Sản xuất tại China
Thời gian bảo hành 12 Months
Loại hình bảo hành Local supplier warranty
Các câu hỏi về sản phẩm này
Vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay! để đặt câu hỏi cho nhà bán hàng
Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay! để đặt câu hỏi cho nhà bán hàng ngay và câu trả lời sẽ được đăng tại đây
Câu hỏi của tôi
Câu hỏi và trả lời từ Thành Trung CCTV
Những câu trả lời từ những nhà bán hàng khác


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
19 Rất hài lòng
4 star
14 Hài lòng
3 star
5 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top