Bảng giá Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện Netlink HTB-GM-03A/B Phong Vũ

Bảng giá Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện Netlink HTB-GM-03A/B Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
163,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
163,000đ
 
167,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện Netlink HTB-GM-03A/B* LƯU Ý:- Khách nên inbox hoặc gọi điện thoại trước để được tư vấn nhu cầu nếu không hiểu rõ về thiết bị.- Để thay thế converter nhà mạng thì cần 1 bộ, điều kiện là loại đường truyền đang sử dụng là AON, đường truyền GPON sẽ sử dụng thiết bị converter khác.- Để kéo dài mạng LAN cần mua 2 bộ, 1 bộ đầu A + 1 bộ đầu B* MÔ TẢ:- Converter quang 1Gbps Netlink HTB-GM-03, SC Duplex là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 1000BASE-T- Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 120Km. Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố - mạng MAN. Không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị, nó có khả năng thích ứng với hệ thống. * THÔNG SỐ KỸ THUẬT:- Chuẩn: IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX- Tín hiệu điện: T+, T-, R+, R, GND- Tín hiệu quang: TX, RX- Chế độ làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex- Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 1Gbps- Tốc độ truyền dữ liệu quang: 1Gbps- Khoảng cách cáp mạng (RJ45): 100 mét- Khoảng cách quang: 550 mét multimode - Loại dây cáp điện: UTP 5- Loại dây cáp quang: Multimode 50/125μm- Bước sóng quang: A1310nm / B1550nm- Cổng kết nối điện: RJ45- Loại sp: Converter quang 1Gbps* Điều kiện môi trường:- Nhiệt độ làm việc: -0 ~ 65°C- Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 70°C- Độ ẩm: 5% ~ 95%* Nguồn điện:- Điện áp: Nguồn điện rời adapter 5VDC, 220VAC hoặc 48VDC- Công suất tiêu thụ: 4W* Bộ thiết bị bao gồm:- 1 thiết bị chuyển đổi tín hiệu (đầu A hoặc đầu B)- 1 cấp nguồn 220v -> 5V 2A- Sách hướng dẫn- Hộp giấy + Xốp mút chống sốc


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
12 Rất hài lòng
4 star
7 Hài lòng
3 star
3 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top