Bảng giá Dây nhảy quang SM SC/UPC-LC/UPC dài 3m Phong Vũ

Bảng giá Dây nhảy quang SM SC/UPC-LC/UPC dài 3m Phong Vũ

Tình trạng: Còn hàng
24,000đ
Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
Nhận hàng mới thanh toán
24,000đ
 
28,000đ
 
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi Nhà Bán Hàng Cá Nhân và không thuộc đối tượng phải chịu thuế GTGT. Do đó hóa đơn VAT không được cấp trong trường hợp này. 
  • Dây nhảy quang đơn mốt SC/UPC-LC/UPC dài 3m
  • Chiều dài (m): 3M
  • Đường kính lõi sợi quang: 9/125µm
  • Đường kính vỏ ngoài 3.0mm
  • Đầu kết nối SC/UPC và LC/UPC
  • Kiểu sợi quang Single-Mode 9/125µm
  • IL ≤0.35 dB/RL >50dB

Dây nhảy quang Single-mode SC-LC 3m… Dây nhảy quang Single-mode hay còn gọi là(đơn mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

ỨNG DỤNG CỦA DÂY NHẢY QUANG

  1. Dây nhảy quanglà một đoạn cáp quangSingle-modehoặcMulti-mode, sợi đơn –Simplexhoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 …
  2. Dây nhảy quangđược sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.Dây nhảy quangmang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
  3. Dây nhảy quangđược ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm kỹ thuật Dây nhảy quang Single-mode SC-LC 3m...

  • Đầu nối phải: SC/UPC hoặc SC/APC loại sợi tùy chọn Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/UPC hoặc LC/APC sợi Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  • Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  • Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Single-mode SC-LC 3m...

  • Loại: SC/UPC – LC/UPC Single-mode: SM 9/125 (đơn mode)
  • Đầu kết nối: SC/LC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
  • Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắcDây nhảy quang Single-mode SC-LC 3m

Đường kính cáp: 3.0mm

Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm

Vỏ: PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ: Vàng

Đặc tính sản phẩm

  • Thương hiệu
    OEM
  • SKU
    217422821_VNAMZ-272445019
  • Chiều dài cáp (M)
    3
  • Dòng sản phẩm
    Daynhayquang-SC-LC
  • Loại bảo hành
    Bằng Phiếu bảo hành và Hóa đơn
  • Thời gian bảo hành
    1 tháng


Đơn vị phân phối chính thức

../images/giaohangnhanh.jpg
Mua hàng trực tuyến (mua hàng online)
mang lại sự tiện lợi, lựa chọn đa dạng hơn và các dịch vụ tốt hơn cho người tiêu dùng, thế nhưng người tiêu dùng Việt Nam vẫn chưa tận hưởng được những tiện ích đó. Chính vì vậy Chúng tôi hợp tác với Giao Hàng Nhanh được triển khai với mong muốn trở thành trung tâm mua sắm trực tuyến số 1 tại Việt Nam nơi bạn có thể chọn lựa mọi thứ… Chúng tôi có tất cả!


Phân phối bởi Giao hàng Nhanh - Bán hàng trên toàn quốc - Thanh toán khi nhận hàng - Đổi trả hàng miễn Phí

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
23 Rất hài lòng
4 star
8 Hài lòng
3 star
4 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng

Tag:
*

Back to top